Nov 24, 2010

GREEN ACRES BULDING ILIVYOKUWA....!!

 Hapa c mahali pa geni kwa wakazi wa Dar es salaam ijapokuwa jengo hili halina muda mrefu sana toka kujengwa,hapa kuna office tofauti tofauti na ambacho kimetokea nilitakiwa ku7babisha watu waangalie TV kwani kuna fundi alikuwa ameinstall Satellite Dish,ambayo ni c band kwa ajili ya local channel ila kilichotokea picha zikawa zinakatakata sana, nilichokifanya kama kawaida yangu na kuacha wa2 wanafurahi na nyoyo zao:-










 Ambacho nimekiacha kinaendelea kuonekana ni za gospel na za Tanzania kwa kutumia single solution cable kama macho yako yanavyoangaza hapo.....!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Nami nna fani kama yako je naweza nikapata kazi,inaelekea mwenzangu umepevuka sana naomba nafasi ya kujifunza zaidi toka kwako!
Amos wa makambako.