Nov 23, 2010

IN KIBAMBA.......!!!

Hapa bana ni hostel kama ulikuwa hujui ila inaonekana ni za mtu binafsi kaamua kujenga na kuwapangisha wanafunzi,hizi hostel hazipo mbali sana na chuo ambacho huyu jamaa anasoma,aliona itakuwa vizuri zaidi akiwa anacheck na DSTV kipindi anachokuwa anabukua:-

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: