Nov 17, 2010

Mwananyamala tena.......!!

Mahitaji ilikuwa zinatakiwa channel za bure ambazo ni nzuri,Dish nilizikuta ila ambacho mimi nilisaidia ni LNB tu.
Nikasababisha watu waangalie channel za Local,Asia pamoja na zile za MBC.
Ilikuwa hivi:-
Satellite Dish Antenna zilikuwa mbili KU na Cband
nam nikatumia ufundi wangu kusababaisha.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: