Nov 17, 2010

 Ni maeneo ya Chanika wanaita kwa Masantula,hapa bana ndo maeneo aishiyo mh.Didas Masabuli mbunge wa bunge la A.Mashariki,hata mwezi bado toka niende kurekebisha FTA ilikuwa inasumbua na hii ni toka nifunge karibu mwaka mmoja uliopita....!!!
 Ilikuwa hivi......:-
Hapa ni katika setting za kuweka c band LNB ya Local na Asia channels,zote zikiwa ni za bure.
Hapa tayari kwa kuuangalia signal zimeingia,zikiwa LNB zote mbili kama zinavyoonekana hapo.
1:16 AM   Posted by Mustapha Hanya with No comments

0 Unasemaje..??:

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search