Nov 2, 2010

OUR SERVICE'S MORE THAN YOUR PAYMENTS....!!

Tunakuhakikishia ubora na ndo maana tunathubutu kusema huduma zetu ni zaidi ya malipo yako....!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

4 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Nahitaji mafundi wa CCTV pia unafanya!!??

Anonymous said...

Nakubaliana na hili kwani niliwahi kuhudumiwa nawe ila kaka upo bize sana kwani nakutafuta sana napiga simu naambulia ahadi tu kisha hutokei huko moro unarudi lini!!??

Anonymous said...

Plɑce them one space from yiur HQ annd surrounding the
building wіtɦ mines so thɑt warriors, ѡhο attempt to penetrate tҺe zone, taake heavy damage.



Feel free tо suef tо myy site - Boom Beach Hack

Anonymous said...

Playing video gaming can actually raise the cognitive skills incorporating spatial navigation, reasoning,
memory space and perception in kids and adolescents.

My blog ... how to play games on calculator fx-570ms