Nov 17, 2010

Somewhere in Masaki.....!!!

Tupo kwenye mbio za OFFER ya DSTV hivyo tunayasababisha haya daily leo nipo maeneo ya Masaki kwa wakishua,huku nimesababisha DSTV na channel za GOSPEL ambazo ni za bure...!!














Hapa nishauza na tayari kwa kuchapa mwendo....!!
 
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Channels za gospel zina malipo ya mwezi?