Dec 24, 2010

Tuanaendeleza mbio kama kawaida....!!

Unaambiwa kimbia kipindi wenzio wanatembea....!!
Ila mbio ukimbiazo isije ikawa upo nje ya mstari kiasi kwamba unachoka kabla ya kufika utakapo...!!
Mda huo yule aliyekuwa ananyata anakupita kama anamsukuma mlevi vile...!!
Nashukuru mpaka kufikia hapa ila kiukweli nipo bize sana wale walionitumia email then sijarepply si kwamba nimewapotezea laa hasha ubize ndo unao7bisha na ambacho naweza kusema tupo pa1 daima zaidi ya yote nawatakia sikukuu njema...!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Bwana sound bado zile zile,vp DSTV without month payments.....??