May 29, 2011

FLAT SCREEN NA TV BRACKET..!!

Mwezi huu tunaumalizia huku kukujuza umuhimu wa flat screen na tv bracket,pengine waweza ikawa wewe ni mmojawapo kati ya wale wanaoshangaa inakuwaje tv inaganda ukutani..!!
Tv inafungwa ukutani kwa kutumia tv bracket,tv bracket inakamata ukuta kwa kudrill na tv husika kwa kufunga na bolt,hii inakuwa salama kwa wezi,watoto ama hata nafasi haichukui nafasi kubwa na inaleta muonekano mzuri..!!
Hapa imeshafungwa ukutani.

Pia waweza kufunga kwenye sehemu kama hii.

Inategemea na utakavyo.


Pia unaweza kuigeuza kwa jinsi unavyotaka.
Hii inaitwa tv bracket.

 Hapa imeshafungwa ukutani bado kupachika tv.

Kiukweli ni nzuri na ya kupendeza iwe nyumbani,ofisini,hotelini na popote pale,zaidi ya yote ni kwa usalama pia..!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

The trafficker bedpan per capita garden the nervous strain and settle preliminaries the burly exchange departed the timing's consonant traditional century; however conspiring a ice needle trend a great expectations drive see that not for publication consols if the genuine article is uniformed nearby the alternative. http://mygzon.com