May 16, 2011

UNAILINDA VIPI DISH YAKO NA MVUA..??

 Ni jambo la kawaida mtu kulinda chake ili kidumu milele,hapa tunaweza kuona jambo ambalo watu wengi ambao wanamiliki madish wanapenda kulifanya kwa kuzuia mvua.....!!
Je wewe unalindaje dish lako...??




Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

7 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mbona kama vichekesho mkuu!!

Mustapha maDish said...

Kwanini hali ya kuwa watu wanalinda vyao...!!

Noell said...

Kwani unaweza ukafunga chumbani na ukaona pichaa??

Mustapha maDish said...

Kiukweli wadau Satellite dish imetengenezwa kuhimili hali zote mvua na jua...!!
Hivto ukiifunga ndani ama ukiifunika huwezi kuona chochote...!!
Zaidi ya yote ili uone kuna vya kufunikia vikaweza kupitisha signal.
Mf.makopo yale ya maji..!!

Anonymous said...

Kwa maana hata hiyo iliyo na mwamvuli haionyeshi kitu!!??

Mustapha maDish said...

Hapo hakuna anachoona kutokana na lnb kuzibwa na mwamvuli na kusababisha kukata mawasiliano kati ya lnb na dish..!!

Anonymous said...

Dish yangu inamiezi 8 na toka kufunga sikuwahi kumuita fundi kuja,haijasumbua na wala sikuifunika kwa chochote ni vile vile ilivyofungwa.