May 8, 2011









Week end kwetu ni kama Monday vile maana mbio ndizo zilezile,7bu tupo kwa ajili ya kuwafurahisha wengine,huku yetu yakituendea vema...!!
Hapa ni katika J2 ya leo maeneo ya kulasini nishauza hapo na sasa naelekea sehemu moja wanapaita Tabata pale maeneo ya swiz pub...!!
5:00 AM   Posted by Mustapha Hanya with 1 comment

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kaka pale swiz pub umeinstall wewe????
kama sitakosea ni rafiki yangu mmoja ndiye ambaye nilimpa shavu hilo,jina lake nimelisahau ila nakumbuka namba yake!

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search