Jan 3, 2012

FREE CHANNELS





Kwenye Dish ndogo kuna channels nyingi za bure,inategemea na wewe unahitaji channels za vipi!!
Lakini kwenye Dish ndogo hupati channels hata moja ya Tanzania.
Kwa maelezo zaidi usisite kuuliza!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

MIMI NATAKA CHANNEL ZASIZO KULIPIA LAKINI NYUMBA NILIYOPANGA HAKUNA NAFASI YA KUWEKA DISH KUBWA JE KWENYE VILE VIDOGO NTAPATA LOCAL HATA MOJA??

Anonymous said...

Nataka za kenya zanapatikana ngapi na ni nini ambacho napaswa fanya ili nipate!??