Mar 26, 2012

WADAU SAMAHANI...

Kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu na umuhimu wa hii kitu kwenu tumeshindwa kuimaliza kurekebisha hii blog on time hivyo chochote ambacho mtakiona kipo tofauti na hii blog ni katika jitihada za kuboresha na soon itakuwa vizuri zaidi katika muonekano mpya na bora zaidi.
Unaweza kushiriki nasi kwa chochote ambacho unadhani tunaweza kufanya pamoja kupitia hii blog na mengineyo pia kama unahitaji huduma  yeyote katika kipindi hiki waweza wasiliana na muhusika kama si wahusika kwa njia zifuatazo: Kwa no.+255 659161111
Kwa email:mustaphamadish@gmail.com
Popote ulipo tupo nawe.
Ahsante n Karibu sana.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

7 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Fanya hima tupate ambacho tunastahili!!

Anonymous said...

inaonekana ipo up2date sana!!
Hongera sana!!

Anonymous said...

inaoekana ipo up2date sana!!
Hongera sana!!

Anonymous said...

Nimejaribu kupiga simu yako inaita tu time hii,vipi nipo Sumbawanga unaweza nipatia services zako?

Anonymous said...

Kaka nashukuru umenifanyia kazi nzuri sana!!

Anonymous said...

Umeniafanyia good sana ngoja nikutengenezee mtandao!!!

Anonymous said...

Mbona hujibu Text zangu!!??