Mar 17, 2012

FUFUA DISH LAKO LEO!!!

Aliyebahatika kufufua Dish lake!!
Nimegudua kuna Dish nyingi katika nyumba nyingi ambazo hazifanyi kazi zimekaa tu kama uchafu ama urembo!!
yanini kukaa na kitu kisicho na manufaa!!??

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

3 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Dish yangu imepoteza Channel zote za Dini zile,naona Local tu ambazo awali nazo zilikuwa zinaonyesha 3 tu lakini sasa zipo 6 je tatizo linaweza kuwa nini hapa?

Anonymous said...

Kuna issue ya kuhama toka analogue kwenda digital eti nimesika madish yatakuwa hayana kazi tena!!

Anonymous said...

Nataka kufanya Installations ya Lodge ila napiga namba zenu zinaita tuu vipi??