Jan 10, 2012

LOCAL CHANNELS ZATULIA KWENYE FUTI 6!!


Baada ya kusumbua muda mrefu hatimae Channels za Tanzania zote zilizopo kwenye Satellite zatulia!
Tatizo ilikuwa kama zinatulia za V za H zitasumbua na Zikitulia za H za V zitasumbua,tatizo hili huwa linatokea mara kwa mara na wala sitaki kuamimni kama ndio limeshakuwa limefika kikomo kwa ushauri tu ikiwa unataka Local channels kupitia Dish ukinunua la futi 8 itakuwa unapata uhakika wa kile ukitakacho kwasababu hata zikiwa zinasumbua kwenye futi 8 unaendelea kula raha!!
Hata channels ambazo awali zilipotea nazo zimerejea kama Mozambique n.k kwa LNB c band hiyo hiyo ya Local channels.
Pia unaweza ukapata za kenya kama KBC n.k. kwa kutumia KU lbn!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: