Jul 28, 2012

CHANNELS ZA BURE!!


 Wengi wanapenda kupata channel ambazo hazina malipo ya mwezi,ambazo ukifunga inakuwa ndo umefunga labda iharibike dish na ahitajike fundi afanye ufundi wake!!
Channels zipo nyingi sana ambazo hazina malipo ya mwezi ila ambacho huwezi zile channels zilizo hotest za kulipia ukazipata bure ijapokuwa baadhi zipo bureee!!
Kupitia Dish ndigi kwa kubwa kuna channels nyingi za bure ila yategemea na wewe mapenzi yako wapendelea channels za namna gani!!
Unaweza kuuliza wala usisite na ukapata ufafanuzi ulio sahihi kabla ya kufunga channels utakazo!!
Channels hizo unaweza ukafunga nyumbani,Hotelini,Ofisini,n.k!!
+255 716 899 155
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Nakupigia naona simu inaita tu!