Sep 15, 2010

DSTV INSTALLATIONS



DSTV SINGLE VIEW
Kwa sasa offer imeisha kwa Tsha 169,000/= unapata vifaa pamoja na Installations ya single view!!
Then unachagua package uipendayo na kuilipia kwa utaratibu uliowekwa kama ifuatavyo:-
Access $10 - Channels 40. Kama Tsh 16,000.
Family $20 - Channels 55. Kama Tsh 32,000.
Compact $30 - Channels 60. Kama Tsh 48,000.
Compact plus $50 - Channels 70. Kama Tsh 80,000.
Premiur $80 - Channels 100. Kama Tsh 128,000.
Unaweza ukapanda na kushuka kutokana na chaguo lako!
BEI MPYA YA VIFURUSHI Bofya Hapa

 DSTV EXTRA VIEW
 
Hii inatumia Decoder mbili na unapata channels 2 tofauti kwa A/c moja kinachozidi ni $10 kwa mwezi kwa package utakayoichagua!


DSTV HD DECODER
Ina uwezo wa kupeleka mbele,kurudisha nyuma,kusimamisha hata kama kipindi ni cha moja kwa moja,pia ina uwezo wa kurekodi saa 150!
Zaidi ya yote inaonyesha vizuri zaidi kuliko decoder za kawaida.
Hiiinajumuisha Dish ndogo,lnb ya njia 4,cable mt 100.Kwenye malipo ya mwezi inazidi $10 kutokana na kuongezeka channels kwenye HD DECODER unapata zaidi ya channels zile zanazopatikana kwenye SINGLE VIEW DECODER!
Pia unaweza ukawa na HD DECODER na ukafanya EXTRA VIEW kwa kuongeza DECODER nyengine ya SINGLE VIEW lakini pia itazidi $10 kwenye malipo ya mwezi!
Pia unaweza ukawa na HD na ukaongeza HD kwa EXTRA VIEW

KUHAMISHA DISH
Inategemea DSTV gani:Single view,Extra view,HD!!

KUFANYA REPAIRING
Inategemea DSTV gani:Single view,Extra view,HD!!

KUFUNGA MPYA
 Inategemea DSTV gani:Single view,Extra view,HD!! 

Pata huduma fasta na inakufuata mpaka ulipo!!
Piga +255 789476655
Offer ni mpaka kuisha kwa bidhaa!!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mi natarajia kufungua ka logde hivyo nilihitaji kupata huduma zanu inakuwaje kwa room kama 24!!

Anonymous said...

HII NAWEZA PATA HUDUMA YENU KAMA NIPO MTWARA!??