Sep 1, 2012

UZURI WA FLAT SCREEN KWA UKUTA!!

Kwanza inapendeza asikwambie mtu,ipo salama pia na haichukui nafasi kubwa,zaidi ya yote unakuwa wa kisasa zaidi na ambaye unakwenda na wakati,kama bado upo nyuma huyu ameshakuacha!!
Si kama nauza TV flat laa ila ambacho nafanya ni kufunga tu kama hivi,hii ni office ila nilianzia nyumbani kwa moja ya wafanyakazi wa hii Office baada ya kufanya vizuri ndipo nikatakiwa nifanye Installations ya Office nami ndo nikafanya haya ya kupendeza!!

Hapa ni kudrill mwanzo mwisho!

Ili niweze kufunga kishika TV!!

..........

 Nikiweka TV baada ya kfunga tv bracket!!!

 Inapendezaje!!

 Hapa nje nikiset Dish ya DSTV!

 Lazima umalize hivi kuweka muonekano mzuri na kazi saafi!!!!
Hapa nimefanya Installations ya DSTV na Local Channels.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: