Jul 15, 2013

JUMLA YA CHANNEL 6 TU ZA TANZANIA KWA TV ZAIDI YA 50!


 Je wajua unaweza kufunga idadi ya channel utakazo kwa idadi ya tv zako na kila tv ikajitegemea kubadili na kuangalia channel uipendayo pasi kuingiliana na tv nyengine!
 Hii x nyingi inafanyika maofisini,mahotelini ama kwenye Apartment ila hata popote upendapo unaweza ukafanya hivi!
 RECEIVER 6 KWA CHANNEL 6
 Kama unaswali lolote la kiufundi ama huduma ni wewe tu kuchukua simu yako na kubofya no hii:
+255 714 973 797
Popote Tanzania.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Je naweza kufunga DSTV decoder kama 5 hivi na kupata channel hizo 5 kwa tv hata 50 kama ulivyosema hapo!?

Mustapha MaDish said...

Yap inawezekana!!