KARIBU MUSTAPHA MADISH TECH,HII BLOG NI YAKO IKIWA UMESHAHAMIA KATIKA ULIMWENGU WA DIGITAL TV AMA UNATAKA KUHAMIA,KUWA HURU KUULIZA SWALI AMA KUOMBA MSAADA KUHUSU KING'AMUZI CHAKO AMA ULIMWENGU WA DIGITAL TV KIUJUMLA IWE KIUFUNDI AMA VINGINEVYO- CHOCHOTE KINACHOHUSU KING'AMUZI CHOCHOTE IWE AZAM TV,DSTV,ZUKU TV,CONTINENTAL,DIGITEK,STARTIMES,TING NA FTA MUSTAPHA MADISH NDIO JIBU LAKO. PIA TUMEBOBEA KUFUNGA TV,SATELLITE DISH NA VING'AMUZI AINA ZOTE KWENYE HOTEL,OFFICE,APARTMENT NA MAJUMBANI! KARIBU! +255789476655

Jul 22, 2013

ZIJUE CHANNEL ZILIZO CONTINENTAL

 Channel zinazopatikana katika Decoder ya Continental ni hizi hapa:
Decoder ya Continental
Star TV
Clouds TV

ITV
Channel 10
Capital TV
EA TV
Citizen TV
TBC
VOA
France 24
DW

Up coming Channels:

Kidsco,
BBC World News,
TLC (Travel & Living Channel),
Discovery ID,
Discovery Science,
Aljazeera,
African Movie Channel,
Hope TV,
Zing Music,
Zee Cinema,
CCTV4,
CCTV9,
CCTV News.

Kwa maelezo zaidi Bofya hapa
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

21 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Cloud tv haipo jamani mbona tunapigana fix?

Anonymous said...

What is the price of the Decorder ( Continental) ?

Anonymous said...

It seems just yesterday consumers were clamoring over being able to easily turn your
head to cough computer hacking instead of coughing directly into a headset microphone.
I think most of what we have been focused on is migrating some of
our key strategic areas, and we continue to take market share.


my web site next page (www.youtube.com)

Anonymous said...

Bad signal bad signal, continental is nothing nothing,

Anonymous said...

Mustapha!kuna shida gan mbona arusha hakuna signal karibia cku ya 3 kwangu. Pls reply, na ofis zenu zko wap hapa arusha,

Anonymous said...

Mustapha!kuna shida gan mbona arusha hakuna signal karibia cku ya 3 kwangu. Pls reply, na ofis zenu zko wap hapa arusha,

Anonymous said...

Bado hujanishawishi!

Anonymous said...

Nilipoenda maeneo ya nane nane arusha na hela kununua continental decoder baada ya tangazo lao zuuri la kuvutia sikuamini kuona kile kinachotangazwa ni tofauti na uhalisia. Decorder ilipowashwa kwa majaribio ilinitia hasira mda niliopoteza kufuatilia. Menu yake ovyooo signal reception poor full scratches poor video and sound quality yaan full kichefuchefu. Labda nimpongeze Samadu hassan kwa kuliremba lile tangazo. Ni hayo tu wadau wangu

Anonymous said...

Mnahitaji kujipanga sana

Anonymous said...

Somebody necessarily lend a hand to make significantly articles I would state.
This is the first time I frequented your website page and up to
now? I surprised with the research you made to create this actual
post amazing. Excellent job!

Also visit my webpage ... photography

Anonymous said...

I'm extremely inspired alog with your writing abilities as smartly as with
the structure in your blog. Is thi a paid topic or diid you modify it your self?
Either way stay up the nice quality writing, it is rare to look a nice blog like tis one nowadays..


Look into my site: canara bank jaipur

Anonymous said...

ʏou are truly a jјust right webmaster.
The website loading pace is incredible. It seems that yoս are doing any unіque
trick. Also, The contents aree masterpiece. you've performed a
exсellеnt task on this subject!

My site: Banking Ombudsman India Email Id

mzee T T said...

Moro mko wapi


Anonymous said...

Mmmmh nshaogopa

Anonymous said...

hamia zuku ndo mpango mzima.

Matendo Andrew. said...

Mmmmmh digital bwana mnachanana tu

Ally Mustapha said...

Kusitasita kwa picha kunatokana na nini?

Ally Mustapha said...

Kusitasita kwa picha kunatokana na nini?

William Nzunda said...

Duh kama comments ndio hiz em ngoja nibadili mawazo ya kununua continental.

talibi salimu said...

Enter your comment...DUE EVEN ME SEE NOW CARD NO CHANEL I WANT TO CEL MY TV COZ IS OLD WHERE I BAN GET A CARD

talibi salimu said...

Enter your comment...jaman watu kama sisi tunaotumia chanel za continental swal ni hv je kama sina kad nitaonaje tv ikiwa recerver ni ana log