Sep 29, 2013

HATIMAE CLOUDS TV KWENYE DISH!!


Swali la wengi leo limepata jibu maana walikuwa wanauliza Clouds tv mbona haipo kwenye Dish,ukweli ni kwamba hili lilikuwa ni swala lililo ndani ya uwezo wa Clouds Media Group na sio mimi Mustapha Madish!!
wamefanya walichopaswa kufanya,ambapo kwangu imekuwa fulsa ndo hivi naitumia kuwaunganisha watu kuangalia clouds tv kupitia Dish,uzuri wake ni kwenye Dish ndogo pale pale zinapopatika zile za Local!!!
Hii inafanya idadi ya channel za Tanzania zinazopatikana kwenye Dish ndogo kuongezeka!!
Zaidi ya yote unapaswa utumie Receiver ya MPEG4 na si MPEG2!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

6 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Hapo watakuwa wapo kidigital hasa tenzetu!!!!!

Anonymous said...

Hivi hawa jamaa office zao zipo wapi?

Anonymous said...

Mustapha Madish please tell me about AZsky is it good n where i can buy it in Tanzania!?

Anonymous said...

Kaka vp kuhusu Azam tv nasikia itakuwa rahisi sana na channels za kumwaga!

Mustapha MaDish said...

Clouds Media Group wapo Mikocheni pale!

Anonymous said...

My brother suggested I would possibly like this website.

He used to be totally right. This publish truly made my day.
You cann't believe simply how a lot time I had spent for this info!

Thanks!

My web-site bookkeeping practice (bookkeepingprofessionals.co.za)