Dec 6, 2013

AZAM TV INAPOPATIKANA

Leo tarehe 6/12/2013 tumeanza rasmi kuuza Azam tv Tanzania nzima.
Pengine unajiuliza bei gani?
Ina channel ngapi?
Channel zipi?
Wapi utaipata azam tv?
Bei ni Tsh 135,000/= Full Installations ( Bei ya zamani hii )
KUJUA BEI MPYA YA KUNUNUA KING'AMUZI Bofya Hapa
Nikiwa na maana unapata:-
Decoder
LNB KU
Cable mt20
Dish KU
Kufungiwa.
Kwa mwezi ni Tsh 12,500/=
Ina channel 52 kwasasa!
Ambazo ni:-
  1. Clouds tv
  2. TBC
  3. Channel 10
  4. Azam one
  5. Azam two
  6. Citizen tv
  7. K24
  8. NTV
  9.  ZBC
  10. KTV
  11. NBC
  12. Bukedde tv2
  13. Urban tv
  14. MBC1
  15. MBC2
  16. MBC3
  17. MBC4
  18. MBC Action
  19. MBC Max
  20. MBC Drama
  21. MGM Movies
  22. Etv Africa
  23. African Movie
  24. MTV base
  25. Box tv
  26. Landscape
  27. Setanta Africa
  28. My Sport channel
  29. MS Compact Sports
  30. National Geo
  31. Discovery Science
  32. Discovery INve
  33. Fine Living
  34. Outdoor Channel
  35. BBC News
  36. Al jazeera New Engl
  37. Al jazeera New Arab
  38. Al jazeera Kids
  39. Times Now
  40. Nickelodeon
  41. Kids co.
  42. Al arabiya
  43. Wanasah
  44. Star Plus Me
  45. Colours
  46. Zoom
  47. Star Gold Int
  48. Zee Cinema
  49. Zing
  50. MTV India
  51. Sinema zetu
  52. Info
KUJUA VIFURUSHI & CHANNEL ZILIZOPO Bofya Hapa
Mustapha MaDish

Azam tv inapopatikana:
Morogoro rd,Magomeni Mapipa.
Office: +255789476655
Burudani kwa wote

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

7 Unasemaje..??:

John felix Daudi said...

je kama fundi nnae huku mikoani inakuwaje kuhusu price hapo@mustapha?

Anonymous said...

Nahitaji huduma zenu lakini mi nipo mkoani nafanyaje na je itakamata?

Anonymous said...

Nahitaji kama set 50 ntaweza pata nipo Mopogoro

Mustapha MaDish said...

Set 50 na zaidi zinapatikana na Azam tv Tanzania nzima inakamata!

Anonymous said...

Vp kahama Kuna agent?

Anonymous said...

Mi ntawatembelea tarehe 31 mmungu akitujaalia uzima!

Anonymous said...

kaka nashida na hiyo king'amuzi lakini sijajua kama huku mpanda kitakamata!