Dec 13, 2013

JE NI NCHI NGAPI AMBAZO UNAWEZA KUONA AZAM TV!?

 Niliwahi kupokea simu siku za hivi karibuni kutoka Nairobi,swali likiwa je kama atanunua Azam tv inaweza ikakamata! Jibu la swali hilo ama linalofanana na hilo ni hili kwenye hii picha hapa chini!

 Angalia kwa umakini nchi ambazo ukifunga Azam tv inakamata kama upo Dar es salaam!
Kwa maelezo zaidi usisite: +255789476655/714 973797/659161111            


Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

3 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kama ni hivyo sawa kaka asante kwa ufafanuzi,nitakuja kununua

Anonymous said...

Hapo nafikaje?

Anonymous said...

sasa kama huyu mengi anchobana ni nini wakati anapata fulsa ya kujitangaza zaidi nje ya tanzania,aweke na dtv ni ya ukweli mnoooo