Dec 12, 2013

NATAFUTA MAFUNDI WAZURI WA KUFUNGA SATELLITE DISH ANTENNA

Hili ni swali ambalo nahisi hata wewe unajiuliza katika walio wengi baada ya kushindwa kujua wapi mtapata mafundi wazoefu wa kufunga dish antenna aina zote!
Swali lako limepata jibu,tena jibu lililo sahihi kabisa!
Hapa ndipo mahali pake!
Tunafunga Dish Antenna aina zote kama DStv,Azam tv,Zuku,Aljazeera,Abudhab,Channel za bure!
Tumebobea kufunga kwenye kwenye Hotel,Apartment,Office na Majumbani.
Pia tunauza vifaa vyote vinavyohusiana na Dish kama Receiver,LNB,Cable,Dish kubwa na ndogo,n.k.
Wakala wa DStv,Azam tv,Zuku,Ting.
Tupo Dar es salaam,Morogoro rd Mgomeni Mapipa.
Mobile:+255659161111
Office:+255789476655






Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kazi nzuri!

Anonymous said...

Heshima kwenuuuu