Jan 30, 2014

AZAM TV UNAWEZA KUONA TV ZAIDI YA 1!!


Swali ambalo wengi wamekuwa wakiniuliza lakini jibu huwa nawaambia unaweza kuona kwa tv moja tu na ndivyo ilivyotengenezwa ila kwakuwa uwanja ni wetu hakuna linaloshindikana!!
Yap unaweza kutumia Decoder ya Azam tv moja ukaona tv zaidi ya 10 na zote zikiwa saaafi isipokuwa ukibadili zote zinabadilika!
Unawezaje kupata huduma hii!!??
+255789476655/659161111
mustaphamadish@gmail.com
Morogoro rd,Magomeni Mapipa
Yote kuhusu ving'amuzi check nasi!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

This is the perfect blog for anybody who wants to
understand this topic. You know so much its almost tough to
argue with you (not that I actually would want to…HaHa).

You certainly put a brand new spin on a subject that's
been written about for a long time. Wonderful stuff, just
excellent!

Here is my blog post ukulele course Singapore