Jan 21, 2014

DSTV TSH 149000/=

Offer inaendelea!!!
Full Installation- Tsh 149000/=
Unapata Dish,Decoder,Cable na Kufungiwa!
Baada ya hapo unachagua Package uipendayo kati ya zifuatazo:-
ACCESS-Tsh 16500/=
FAMILY-Tsh 33,000/=
COMPACT-Tsh 53000/=
COMPACT PLUS-Tsh 85,000/=
PREMIUM-Tsh 135,000/=
BEI MPYA YA VIFURUSHI Bofya Hapa

CONTACT
Office:+255789476655
Mobile:+255659161111

Yote yanayohusu DSTV hapa ndipo penyewe!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: