Jan 24, 2014

LINAPOPITA LA KUCHEKESHA.......!!

Lazima kucheka ili siku ziongezeke!!
Ila mengine kiukweli yanamaudhi kupitiliza,tukiacha kibinafsi pia kikazi maana kazi yangu inahusisha watu wa aina tofauti kwa kipato,jinsia na hata uwezo wa uelewa kama si kufikiri!
Nianze na issue ya wale wateja wangu wanaopiga simu usiku ama asubuhi sana,nimewahi kupokea simu usiku wa saa 5,6,8 na kukuta miss call ya saa 10 alfajiri na baada ya kupiga mtu anakuuliza kuhusu Madish!
Kweli jamani! hata kama ni biashara tunawezaje kufanya kwa muda huo!
Na hao wote ambao wanapiga muda huo hakuna aliyenipigia mchana baada ya kumuelekeza afanye hivyo labda awe ametumia no.yengine tofauti na ile ya usiku!
Ingawaje sikuwa nimeweka muda wa kazi itanilazimu kufanya hivyo ili alau kwa ndugu zangu wale usiku kwao mchana wapate elewa!

Mustapha Hanya a.k.a Baba Fetty
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kaka watu tunatofautiana kama unavyosema hivyo tuvumilie!