Jan 18, 2014

OFFICE ZA TUCTA CREW IMEKAMILIKA HAPA!

Wanamwita Dume la Mamba!

Elias hapa a.k.a Driller!

Baba Fetty tena!

Dume la Pelege huyu wakujiita Chimpo!

 Mustapha MaDish!

 Wazee wa Kazi!

Hapa kazi tu!





...... na Baso!



Cable master,Mzee wa Bomba,Master signal,kiraka na AV cable wakiwa wamekula pooozi!!

 Hapa kazi tuu hizi picha mbwembwe tu!

 Cable Master na Mzee wa Bomba!

 Master signal na Kiraka

 Kiraka na AV Cable!

AV cable a.k.a Chimpo a.k.a Dume la Pelege!
Kazi inaendelea,wakati mwengine tena itakapokamilika tutaonana tena kumalizia ya TUCTA.....!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Hakika mnafanya kazi nzuri na inaonyesha team imekamilika ila nami nina kijana wangu nilitaka apate ujuzi wenu nafanyaje hata gharama nitalipia!