Jan 1, 2014

TAREHE 1/1/2014 KIBAHA KONGOWE

Leo ni siku ya mapumziko baada ya kuzitafuta mwaka mzima!
Kwakuwa madish ndio yaliyoleta muunganiko wa issue zangu nyingi hivyo kupumzika bila kuzungumzia ama kugusa kadish hata kamoja itakuwa uongo maana nnachokikubali zaidi kwasasa ni madish na ndo sababu ya kufanya nifanye vizuri zaidi!
Ndugu yangu toka Kibaha alichukua Azam tv kama wiki mbili nyuma,ikawa imebaki kufungiwa tu,akapata safari na akarejea tarehe 31/12/2013 akanicheck kuwa amerudi!!
Kuthamini uwepo wake ukiacha undugu pia ni mteja wetu nikaona nitumie siku hii ya mapumziko kumtembelea na kutekeleza wajibu!!


nilipofika sikumkuta n baada ya muda alirejea,tukapiga story mbili tatu mpaka saa 1 kasoro usiku ndipo nikaanza kazi mpaka saa 2 na nusu NIKACHAPA MWENDO!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: