Mar 30, 2014

DSTV WAKONGWE WA DIGITAL....!!

Mazuri yanayoendelea mwezi huu wa nne!
Ikumbukwe kwamba kandanda ndio nyumbani na kwa uchache ratiba ni kama ifuatavyo!


KWA MAELEZO ZAIDI PIGA SIMU NAMBA +255789476655/714973797/659161111
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: