Jun 19, 2014

KAMA KAWA KAMA DAWA!


Dish inavyostahili kufungwa,hapa itapita miaka mpaka kuitwa tena!

Nishafanya yangu ya kupendeza na kuacha wadau wa Azam tv wakila burudani!
+255659161111 Mustapha MaDish
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

azam tv ipo juu kama mustapha madish