Aug 31, 2014

LINAPOKUJA SWALA LA MVUA!


Pichani ni dish ya Azam tv huku mvua ikiwa inachapa vilivyo...
maana yake ni kwamba ndani hapo picha imepotea...
Kinachotokea kwa Azam tv hata DSTV kinatokea..
Linapokuja swala la mvua Dish ndogo huwa zinaelemewa...
Hivyo kinachotakiwa ni uvumilivu wa muda mchache na mara mvua inapokata picha zinarudi kama kawaida..
Na ikitokea mvua imeisha na picha haijarudi ujue kuna namna..
Hapo ndipo utajua fundi wako alifanya kazi kwa kiwango gani...!!??
Tatizo lolote la kiufundi..
Msaada kuhusu chochote kinachohusu maDish..
Piga +255789476655 Mustapha MaDish
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Ila azam inasumbua kwkweli je hakuna namna yeyote ya kiufundi kuliepuka hili..?