Dec 31, 2013

DSTV PREMIUM PACKAGE | CHANNELS 120+ | TSH 169,000

Zijue Channel zilizo kwenye kifurushi cha DStv Premium 
FTA

KBC
CITIZEN
TBC
STAR TV
CHANNEL 10
ITV
Clouds Tv
KTN News
K24
Bukedde Tv
WBS
NBS Tv
e Tv Africa
Dish



MICHEZO


SuperSport Blitz
SuperSport Select1
SuperSport 2Select
SuperSport 3 HD
SuperSport 1
SuperSport 2
SuperSport 4
SuperSport 5
SuperSport 6
SuperSport 7
SuperSport 9
SuperSport 9 East
SuperSport HD 11
SuperSport HD 12
SuperSport 13
SuperSport 14
SS Maximo 1 HD
SS Maximo 2 HD


SINEMA

Movie Zone
VUZU
Universal Channel
True Movies
Studio Universal HD
Africa Magic Epic Movies
Africa Magic Hausa
Africa Magic Yoruba
Africa Magic Lgbo
Africa Magic East
Africa Magic Urban
Maisha Magic BONGO
M-Net Movies All Stars
M-Net City
M-Net Family
M-Net Movie Action
Africa Magic Family
TCM
 


BURUDANI

Telemundo
E!
CBS Reality
CBS Action
CBS Drama
AMC
Vox Africa
TVC E
Sony Entertainment
Sony Max
BBC Brit
FOX
BET
MTV
Ebony Life Tv
EVA


HABARI NA MAELEZO

BBC World
Al Jazeera
CNBC Africa
Bloomberg Tv
CNC World
SABC News
CCTV News
CNN Intarnational
SKY News


 MAKALA

National Geo Wild
Discovery Family
ED
Spice Tv
National Geo
Discover IDX
Trace Sports


MAISHA

Fashion One
Discover TLC
BBC Lifestyle
Food Network


DINI

One Gospel
TBN
Daystar
Islamic channel
EWTN
Inspration TV
Kingdom Africa
Dove Tv
Emanuel Tv
FAITH


MUZIKI

Hip Tv
Sound city
AFRO Music English
Trace Music

WATOTO

Nickelodeon
Disney Junior
Disney Channel
Disney XD
Cbeebies
Nickjr
Nick Toons
JimJam
Mindset Learn
Boomerang
Cartoon Network


KIMATAIFA

Zee World
NDTV 24*7
RAI International
TV5 Monde Afrique
 CCTV 4
CCTV Documentary
CCTV French
CCTV Entertainment
China Movie Channel
Shanghai Dragon Tv
Hunan Tv
Jiantsu Channel
Phoenix News Ent
RTPI
TV Mundal

RADIO

Over 40 Channels

JINSI YA KUHAMA KIFURUSHI Bofya Hapa
KUPATA MAFUNDI WA DSTV Bofya Hapa
VIFURUSHI VYA DSTV Bofya Hapa  
KUJUA BEI NA KUNUNUA DSTV Bofya Hapa 
Kwa Maelezo Zaidi +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: