Oct 16, 2014

NAWALETEA CONTINENTAL YA DISH


Hatimae marejeo yamekuwa mazuri,ambapo sasa macho ya watanzania na wadau wa ving'amuzi kwa ujumla yameelekezwa kwa Digitek kuona yakuwa nao watatoa dish baada ya Continental kutoa Dish!
Hii inamaanisha leo ukihitaji king'amuzi cha Continental nitakachokuuliza cha kwanza..
unataka Continental ya Antenna ama ya Dish..
kisha mengine yanafata..

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

8 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Hii inakuwa bei gani!?

Anonymous said...

Mkuu tumekupata ilaa hii inakuwa bei gani na je channel ndo zile zile!?

Anonymous said...

Hii nayo haina malipo ya mwezi!?
Bei gani kwani?

Anonymous said...

Hawa ndo hakuna kitu kabisa nafuu hata ya star times

Anonymous said...

Hakuna kitu hapo

Anonymous said...

Mnaongeza hizo chanell mpya lini

Anonymous said...

CHANELY ZA MPIRA, HAPO KUNANI???

Matulu Mgelwa said...

Mmmh