Oct 26, 2014

UNATAKA AZAM TV? | TUNAKUFATA | UNALIPIA | UNAFUNGIWA PAPO HAPO!

Hapa tunazungumzia malipo ya mwezi ni Tsh 12500/=
Unapata jumla ya channel 60.
Ukitaka kuzijua bofya hapa
Huduma hii inaweza kukufata popote ulipo ndani ya dar es salaam na malipo ukafanyia nyumbani ama mahali ulipo kabla ya kufungiwa king'amuzi chako.
Hii itakurahisishia wewe kutokusumbuka!
Hii yote ni katika kuboresha huduma zetu na kukuweka karibu yetu.
Kazi hii ni moja kati ya waliolipia nyumbani!




Unataka tukufate ulipo,ama tatizo lolote kuhusu azam tv?
+255789476655 Mustapha.
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

3 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kwani azam tv imefika bei gani!?
Je emanuel tv inapatikana!?

Hafidh Ali said...

Ahsante sana kwa kutusaidia..!

Anonymous said...

Tv imaan nimesikia ipo ni kweli?