Nov 19, 2014

OFFER YA DSTV EXPLORA


Hii maana yake Multichoice Tanzania ( DStv ) imekusudia kila mtu apate kilicho bora kwa bei nafuu na kwa wakati !
Kwa sasa ili umiliki Decoder ya Explora sio lazima mfuko wako uwe umetuuuna la!
Kwa Tsh 281,000 tu unapata Decoder yako ya Explora!
Unazijua sifa za Explora wewe!?



PIGA SIMU +255789476655 | YOTE KUHUSU DSTV
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

4 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Hii inakuwa na malipo ya mwezi mkuu!?

Anonymous said...

BADO MPO JUU LABDA INGEKUWA NA MALIPO YA MWEZI HAPO

Anonymous said...

Kwa sasa Offer inaendaje hii bei boss?

Hidden Talent said...

Habari Mustapha naweza kununua decoder pekee ukiwa niko na dishi la startimes? Na kunganisha na decoder dstv ?