Dec 6, 2014

AIRTEL DIGITAL TV | KING'AMUZI CHA AIRTEL


La kwanza ambalo utajiuliza  mitandao ya simu nayo inachangamkia fursa!?
Ikumbukwe ya kuwa mwaka ndio mwaka wa mwisho kutumia Analogue,ifikapo tarehe 31 mwezi huu,saa 23:59 tunachotakiwa labda kuizungumzia Analogue tu lakini si kudeal nayo...
Lakini ambapo tunaelekea kuisahau kabisa Analogue leo hii mtu ukimuuliza ni nini maana ya Digital hajui na mwengine anajua ni King'amuzi tu kamaliza...
Kuingia mfumo wa Digital pekee bila kuhusisha Analogue ndipo imetulazimu kutumia Ving'amuzi na sababu hii ndio iliyopelekea kukawa na ving'amuzi kibao vipya achilia mbali vile vikongwe..
Airtel Digital Tv..
Hiki nacho ni king'amuzi kama ilivyo ving'amuzi vyengine vya kulipia..
Inatumia Satellite ya SES-7  Nyuzi 108.2E
Ina channels 383 ambapo za HD ni 25
Decoder yake inauwezo wa kurekodi masaa 150
Ijapokuwa mtandao wa Airtel upo hapa kwetu Tanzania lakini king'amuzi hiki kinatumia India tu kwa sasa,sina lolote la kuzungumza kama je na Tanzania kitakuja king'amuzi hiki..
Kwa maelezo zaidi kuhusu king'amuzi hiki Bofya Hapa


+255789476655 | MUSTAPHA MADISH
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

2 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mi nikajua kinatumika bongo!

Anonymous said...

In the top 10 of the favorite content pieces, thankyou!


Also visit my blog ... Gabriel King