Dec 2, 2014

DCB HQ| DIGITEK INSTALLATION


Hapa ilikwisha fungwa Digitek muda tu ila kutokana na ujenzi wa kupanisha ghorofa mbili zaidi iliwalazimu kuitoa Antenna ilipofungwa awali na kungoja mpaka ujenzi umalizike ili itafutwe pa kufunga tena ili burudani iendelee kama ilivyo awali!
Safari hii wala sikuiweka juu kabisa kama ilivyo awali,tukafanya ya kufanya wazungu wa Digitek wakarudi kisha tukachapa mwendo!

INSTALLATION OF TV SYSTEM | IN OFFICE | IN HOTEL | +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Nilikuwa na startimes ya antenna sasa nataka ya dish je ni lazima kununua complete ama itanilazimu kununua dish tu?
Msaada mkuu