Sep 29, 2015

CHANNEL ZA LOCAL BURE | VING'AMUZI VYOTE







Utatumia king'amuzi gani!!?? Swali la kwanza ambalo naweza kukuuliza..
Najua kwa mapenzi ya king'amuzi ulichokichagua na kukinunua ukiachilia mapenzi yako ila umehitaji kuona na Local Channel maana yake uone mambo yanayoendelea nyumbani kwako ikiwemo taarifa ya habari.
Hivi unajua kama channel hizo zinatakiwa kuwa bure hata kama hujalipia malipo ya mwezi?
Pengine huzijui channel ninazozizungumzia hapa baadhi ni hizi :-
  • ITV
  • TBC
  • CLOUDS TV
  • CHANNEL 10
  • STAR TV
  • TV 1 
Je king'amuzi unachotumia salio likiisha zinabaki channel hizo!!??

Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

5 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mkuu mimi natumia king'azi cha dstv kuna local 4 startv,tbc,itv na channel 10 ila linapokata salio mkuu hakuna inayobaki kati ya hizo sasa unatusaidiaje!?

Immanuel Mwasenga said...

Hawa jamaa wanazuga tu dstv hamna channel huwa inabaki ya ndani Salio likikata

Anonymous said...

hata mimi local chanel zinakata muda wa kifushushi ukiishamalizika

Pastor Pk said...

Mim natumia continental lakin Salio likikata hakuna local channel inayoonyesha....nataman nihamie kwingine

shaban sued said...

Startimes mnazingua hakuna chanel inayobaki kila nikiwapigia wanasema kuna tatizo wanarekebisha kumbe uongo mtupu