Jan 2, 2016

KUPATA RATIBA YA AZAM TV


wewe ni mteja wa Azam tv ? 
Unapata usumbufu wa kutaka kujua ratiba ya kitakachofata kwa siku hiyo na siku zijazo pia?
Ni rahisi mno kwako ili kujua kwa namna gani unaweza kupata ratiba hiyo kwa kupitia king'amuzi chako Bofya Hapa

+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

mbona link ipo tupumkuu??