Jan 15, 2016

UNA DECODER YA CONTINENTAL NA HUPATI CHANNELS!?





Kuna tatizo la baadhi ya makampuni ya ving'amuzi Tanzania kushindwa kutoa taarifa kwa wateja wao kwa wakati kama ikitokea kuna tatizo Fulani au mabadiliko Fulani!
Hii inaathiri sana kimauzo kwakuwa sifa mbaya inakaa muda mrefu na kuvuma kwa haraka kuliko sifa nzuri...!!
Niendelee mimi... kwa wale wateja wa Continental ambao mpaka sasa hawapati matangazo,kwanza poleni na pili fata utaratibu huu ili uendelee kupata channels zako zilizopotea:-
- Search upya auto channels zako zitarudi ama ukiona zimegoma
- Chukua simu yako ingia sehemu ya ujumbe mfupi ( sms ) andika neno ( refresh ) acha nafasi ( namba ya card ) tuma kwenda namba 0764 444 4452,kisha subiri baada ya muda.
- Ukishindwa yote wasiliana na fundi wako ili akusaidie!
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: