Feb 17, 2016

CONTINENTAL DECODER SASA TUNALIPIA..


Yawezekana mpaka sasa kwenye king'amuzi chako cha Continental channel zipo ila huoni picha kila ukibadili unakutana na kialama cha $ maana yake mpaka ulipie ehee tunalipiaje:-
Mteja wa continental. Kulipia kumeanza tarehe 15 February, Lipia king'amuzi chako cha continental kuendelea kupata channels za continental.
Vifurushi, siku 1 @1,000 , Siku 7 @3,999 , Siku 15 @7,999 , Siku 31 @11,999 .
 Continental Decoder The quality to talk about
Kujua channels Zilizopo Bofya Hapa
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

4 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Continental vipi mngeweka malipo kamili kama kwa mwezi bei gani hii imekaa kitoto zaidi nfanyenihivy bwana

Anonymous said...

Mbona mpaka z Tanzania mmezifunga kulikoniiiii!?

Anonymous said...

NAOMBA KUJUA NAMBA YA KAMPUNI WAKATI WA KULIPIA KIG'MUZI
VIP MBONA CHANNEL ZA LOCAL NAZO MMECHUKUA?

Anonymous said...

nimelipa shs 4900 sasa hivi kwa kifurushi cha siku 7 lakini majibu siyaelewi,please niunganisheni msilete...no 7760537000092383 tel 0754811266