Mar 9, 2016


 Habari njema kwa wateja wa zuku na wale wanaotaka kujiunga na zuku tv ni hii hapa:-
Kwa tsh 8,999
Unapata kuona channel za tv 30
Radio 18
+ Local channel

Punde nitawawekea channel zilizopo....!!

Ukitaka kujua vifurushi vingine vya zuku tv BOFYA HAPA
7:17 AM   Posted by Mustapha Hanya in , with 1 comment

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Kidogo mmejitahidi lakini kumbuka wapo wanaotoza bei ndogo kuliko ninyi ;lakini nisiwafiche wengi wanahama ZUKU jitahidini kupunguza bei ili walioacha ZUKU warudi

Call +255789476655

  • Text +255759091445

Follow

Search