Oct 30, 2016

MAANDALIZI YA SIGNAL QUALITY #FundiMakini





Kitu kizuri kwenye ulimwengu wa Digital Tv hususani kwa Tanzania kinakuja.. Lengo ni kusaidia watanzania wote kwa ukaribu zaidi kuhusu ulimwengu wa Ving'amuzi.. Kuna udhaifu mkubwa katika kutoa habari,msaada,ushauri nk. kwa jamii kuhusu ulimwengu wa Digital Tv.. Hii imepelekea kuwe na taarifa zisizo rasmi na kuendelea kuongopeana kila kukicha ama taarifa zinatoka kibiashara,unashawishiwa ili ununue king'amuzi fulani.. Mustapha MaDish na Team yangu lengo letu kuu ni kuhakikisha unaujua na unaufurahia ulimwengu wa Digital Tv...
Nini kipya kinakuja endelea kufatana nami/nasi....
Tunakukaribisha uungane nasi iwe una Maoni au Ushauri
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

MOONGA STEPHEN said...

It is a great mission and I hope it will as it seems so. All the best #nustaphamaDishi