Nov 18, 2016

MGAHAWA WA CITY SQUARE | POSTA | #FundiMakini

Javio Felix moja kati ya Ile team Mustapha MaDish vile vichwa vichache ninavyoviaminia...
hofu ilinitoka baada ya kumpa safari moja ya kikazi Zanzibar na kurejea akiwa na mrejesho mzuri tu huku akiwa anacheka cheka mpaka jino la mwisho sijui alikaribishwa na urojoo!!
Ingawaje kwa hii ilikuwa changamoto kwake ingawaje mwisho ulikuwa mzuri na alichoondoka nacho hakitampa changamoto tena maana yake kaiva,katika mambo ya mabei bei!!
Kila leo na team yangu tunapiga hatua 1 mbele kutokana na ukweli kwamba huwezi kunyooka ama kumnyoosha mtu kwa siku moja hivyo kinachotokea kila siku mimi na team yangu tunakuwa wabora zaidi!
Tunachoenda kukifanya si kupata wateja wengi zaidi tu la hata wadau na mafundi kwa ujumla wajifunze kupitia sisi nini tunafanya ili nao wafanye kwa wengine!
Tupo ulimwengu wa Digital kwanini tutoe huduma kianalogue!!??
Tunataka uelewe kwanza kabla hujanunua king'amuzi ama hujapata huduma zetu
Hivyo tuulize ili tukueleweshe!
Javio MaDish

#FundiMakini

#Mikonosalama










#Baba Fetty












Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: