Mar 22, 2017

KARIBU KWENYE GROUP LETU LA WHATSAPP

> Je una King'amuzi?
> Je una swali lolote kuhusu King'amuzi?
> Kama bei za Vifurushi/Jinsi ya kulipia/Kupata Mafundi, n.k
> Unataka kununua King'amuzi ama Chochote kinachohusu Ving'amuzi!
> Kwa Ushauri | Maoni | Elimu | Habari |
=> Jiunge na Group la whatsapp kwa kutuma nambari yako kwenye nambari +255789476655
NB: Lengo la Group kila mmoja wetu awe amehamia ktk ulimwengu wa Ving'amuzi huku wote tukiwa tuna uelewa wa kutosha na tunahufurahia.






Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: