May 28, 2017

SABABU ZA KING'AMUZI CHAKO KUZIMA GHAFLA

Hii nimejumuisha Ving’amuzi vyote iwe Azam tv,DStv,Startimes,Zuku,Continental,Digitek na hata Receiver za FTA kiujumla.

Angalia kwenye orodha king’amuzi unachotumia kisha ukibofya utapata maelezo ya kina tatizo na nini unachopaswa kufanya.
  •             AZAM TV
  •            CONTINENTAL
  •            DIGITEK
  •            DSTV
  •            STARTIMES
  •            ZUKU

KWA MAELEZO ZAIDI NA USHAURI PIGA/TEXT WHATSAPP +255789476655

“Kutaka kujiunga na Group la whatsapp la ( Ving’amuzi TZ ) tutumie SMS no.yako +255678476655”
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: