Jun 21, 2017

NINI KIBORESHWE KWENYE KING'AMUZI UNACHOTUMIA?


Hii ni fulsa pekee kwa watumiaji wa Ving'amuzi Tanzania lengo likiwa ni moja tu wote kuwafanya muweze kuhufurahia ulimwengu wa Digital tv!
SWALI: Ni nini kinachokuudhi kuhusu king'amuzi unachotumia? Ili yaweze kufanyika maboresho na uweze kufurahia matangazo kama ambavyo ulitarajia!
Hii ni kwa Ving'amuzi vyote iwe:-
  • Azam tv
  • Continental
  • Digitek
  • DStv
  • Startimes
  • Ting
  • Zuku tv
KWA MAELEZO ZAIDI +255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: