Jun 23, 2017

OFFER YA AZAM TV MSIMU WA SABA SABA


SABA SABA OFA!!!!!
Kwa sasa tunachoangalia ni maonyesho ya saba saba.. kila mtu anataka kujua ni nini kimepunguzwa ili aweze kununua.. King'amuzi cha Azam tv kimekuletea Offer hii hapa!
Nunua kinga'muzi kwa shilingi 140,000 nasi tunakuzawadia kifurushi kikubwa cha 28,000 kwa miezi miwili bureeeee

Fika kwenye Banda letu la Azam TV sabasaba na ofa hii ni yako.
Ofa hii ni kwa kipindi chote cha sabasaba kuanzia sasa!!!
Vigezo na Masharti kuzingatiwa


Kwa maelezo zaidi
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: