Jun 26, 2017

ONDOKANA NA WINGI HUU WA MADISH..!

 Hapa ni kwenye jengo la Dar Free Market. 
Hizi ni baadhi tu ya dishi zilizopo hapa,kutokana na taaluma tuliyonayo haikupaswa kufungwa dishi zote hizi...!
Awali ilikuwa Antenna zile za kawaida zilikuwa zinaonekana kama uchafu pindi zikaapo nyingi jengo moja,pia na jinsi zilivyofungwa kutokana na kila mtu na ufundi wake na aina ya Antenna yake..!!
Leo picha ile imehamia kwenye madishi.. si tu kuonekana kama uchafu kwenye jengo moja yanapofungwa madish zaidi ya kumi na mbaya zaidi yote yanaweza kuwa ya kampuni moja..
Na ukija kwenye swala la kiufundi ndipo mwenye jengo ukipata bahati ya kutembelea yalipofungwa hayo madishi utatamani kutoa katazo yasifungwe tena madishi na yaliyokuwepo yatolewe maana wasije wakakuangushi jengo lako....Maana mafundi kina sie tukipewa uwanja wa kujichagulia pa kufunga dishi wee...!!
Sasa solution sisi tunayo ambayo itaondosha wingi ama uchafu wa madishi katika jengo lako..
Tunachofanya ni kufunga dishi moja ambalo litabeba ving'amuzi vya jengo zima..kama ni wapangaji wako watakachopaswa kufanya wao ni kuja na ving'amuzi vyao tu na wanapohama wanahama na ving'amuzi vyao tu...
Hii unaionaje..!?
Kwa maelezo zaidi tupigie:
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

1 Unasemaje..??:

Anonymous said...

Mkuu wewe ni zaidi ya Mtaalamu,tunashukuru kwa elimu hii na tunakuomba usichoke kaka uendelee kutupa hii elimu mungu akuzidishie..