Jul 1, 2017

OFFER ZA VING'AMUZI MSIMU WA SABA SABA


Kwa wale ambao mpaka leo hamjanunua bado Ving'amuzi,tumeingia msimu mwengine wa Offer ili tu kukuwezesha wewe usie na king'amuzi mpaka leo uweze kununu!
  • Bei ya Azam tv Bofya Hapa
  • Bei ya Continental Bofya Hapa
  • Bei ya DStv Bofya Hapa
  • Bei ya Digitek Bofya Hapa
  • Bei ya StarTimes Bofya Hapa
  • Bei ya Zuku tv Bofya Hapa

NB:Offer hii ni kama utanunua kwenye viwanja vya sabasaba pekee!
+255789476655
Ahsante kwa kutembelea blog yangu na nashukuru kwa kusoma Post hii,naimani kipo ulichojifunza.. Jisikie huru kuuliza maswali,kutoa maoni,kuomba ushauri ama kuomba msaada iwe kiufundi n.k Milango ipo wazi kwa yeyote ambaye angependa kushiriki nami/nasi ili kutimiza lengo la kuifanya Tanzania iwe nchi ambayo imehamia katika ulimwengu wa Digital tv huku wananchi wake wakiwa na uelewa wa kutosha na wanafurahia pia. KARIBU!!

Related Posts

0 Unasemaje..??: